BÍ thư Thành ủy Trần Đức Lâm thăm và chúc tết cán bộ chiến sỹ đảo Hòn Rồng
Nhân dịp tết Nguyên đán Kỷ Hợi năm 2019, đoàn công tác của TP Hạ Long do đồng chí Trần Đức Lâm, Bí thư Thành ủy làm trưởng đoàn đã tới thăm, chúc tết và động viên cán bộ, chiến sỹ đang làm nhiệm vụ tại đảo Hòn Rồng.
Đ/c Trần Đức Lâm, Bí thư Thành ủy và đoàn công tác tặng quà, chụp ảnh lưu niệm cùng cán bộ, chiến sỹ đảo Hòn Rồng
Đồng chí Bí thư Thành ủy và các đồng chí trong đoàn công tác đã ân cần hỏi thăm tình hình chuẩn bị tết và đời sống của cán bộ chiến sỹ trên đảo. Đồng chí Bí thư cũng ghi nhận và biểu dương sự nỗ lực, cố gắng của cán bộ, chiến sỹ nơi đây. Vượt qua mọi khó khăn, vất vả nơi nơi đảo xa, các cán bộ chiến sỹ đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ mà Đảng, Nhà nước và nhân dân giao phó; bảo vệ vững chắc an ninh quốc phòng vùng biển đảo của Thành phố. Nhân dịp chuẩn bị đón tết cổ truyền của dân tộc, đồng chí Bí thư Thành ủy chúc cán bộ, chiến sỹ đảo Hòn Rồng đón một mùa xuân thật ấm áp, hạnh phúc và hoàn thành mọi nhiệm vụ được giao, đặc biệt là chủ động ứng trực, đảm bảo tốt an ninh quốc phòng vùng biển đảo của Thành phố trong dịp Tết.
Thu Hường
Tin tức khác
- Thông cáo đặc biệt về Lễ tang Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng
- Một sự nghiệp vĩ đại được dẫn dắt bởi một con người bình dị
- Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng được trao tặng Huân chương Sao Vàng
- TỔNG BÍ THƯ NGUYỄN PHÚ TRỌNG - NHÀ LÃNH ĐẠO LỖI LẠC, TRỌN ĐỜI VÌ NƯỚC, VÌ DÂN
- Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng - nhà chính trị sắc sảo, suốt đời cống hiến vì hạnh phúc của nhân dân